เมื่อวันที่ 22-24 มิถุนายน 2565 สำนักวิทยบริการและเทคโนโลยีสารสนเทศร่วมกับศูนย์วิทยบริการ นำโดยนางสาวชไมพร ชัยวินิตย์ รองผู้อำนวยการสำนักวิทยบริการ ฯ และบุคลากรจากศูนย์วิทยบริการ จัดกิจกรรม Mobile Library Service ภายใต้โครงการบริการวิชาการของสำนักวิทยบริการ ฯ
.
โดยดำเนินการลงพื้นที่พัฒนาห้องสมุดโรงเรียนบ้านท่าลี่ โรงเรียนในกองทุนการศึกษา อำเภอน้ำโสม จังหวัดอุดรธานี อบรมและให้ความรู้การจัดห้องสมุดกับครูผู้รับผิดชอบ และสรุปการดำเนินการจัดกิจกรรมเพื่อติดตามผลการดำเนินการต่อไป
.
![👇](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t4f/1/16/1f447.png)
![👇](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t4f/1/16/1f447.png)
.